ให้การต้อนรับ
คุณ เจสัน แมคคลาวด์ ผู้จัดการทั่วไป และในนามของโรงแรม ยู สาทร กรุงเทพฯ ยินดีต้อนรับ คุณ อันเดรีย วิกตอเรีย อากีเลรา ปาเรเดส และผู้จัดการกองประกวด มิส ซุปปราเนชั่นแนล 2023 เข้าพักระหว่างวันที่ 12-14 มีนาคม 2567
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/03/02-33-576x1024.jpg)
Khun Jason Macleod General Manager of U Sathorn Bangkok, warmly welcomed Ms. Andrea Victoria Aguilera Paredes from Ecuador, Miss Supranational 2023, upon her recent arrival at U Sathorn Bangkok on March 12 – 14 2024, and enjoyed during period stay with us
#missupranational2023
#misssupranational
#usathornbangkok